Longines Elegant L4.787.8.11.0
Longines Elegant
Longines Elegant L4.787.8.11.0
3.5 5 (1 đánh giá)
Tình trạng: Sẵn hàng
  • Tình trạng: Sẵn hàng
126.500.000₫
113.850.000₫
Khuyến mãi
Giảm 15% toàn bộ thương hiệu Longines (đã trừ vào giá)
Tặng kèm gói bảo hành 5 năm vượt trội
Giao hàng miễn phí toàn quốc
Gọi đặt hàng: (024) 3.991.8668( 8:30 - 22h )
Thông tin sản phẩm
Giới tính: Nam
Kiểu dáng: Mặt tròn
Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
Phong cách: Sang trọng
Mặt kính: Sapphire
Đường kính: 37mm
Chất liệu vỏ: Vàng 18K
Độ dày: 8.1mm
Chất liệu dây: Dây da
Size dây: 19mm
Độ chịu nước: 30m
Tính năng khác: Lịch ngày. Caliber L888, 25.200vph, trữ cót 72h. Khóa xiên
Bảo hành chính hãng: 5 năm quốc tế
Màu mặt: Trắng
Bảo hành Duy Anh: 5 năm (đã bao gồm Bảo hành Quốc tế)
Xuất xứ thương hiệu: Thụy Sỹ
I. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH QUỐC TẾ
II. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH RIÊNG CỦA ĐỒNG HỒ DUY ANH
+ Miễn phí thay linh kiện lần đầu tiên và giảm 50% cho các lần thay kế tiếp