Longines La Grande Classique L4.512.1.67.7
La Grande Classique de Longines
3.5 5 (1 đánh giá)
Tình trạng: Sẵn hàng
  • Tình trạng: Sẵn hàng
52.800.000₫
47.520.000₫
Khuyến mãi
Giảm 15% toàn bộ thương hiệu Longines (đã trừ vào giá)
Tặng kèm gói bảo hành 5 năm vượt trội
Giao hàng miễn phí toàn quốc
Gọi đặt hàng: (024) 3.991.8668( 8:30 - 22h )
Thông tin sản phẩm
Giới tính: Nữ
Kiểu dáng: Mặt tròn
Loại máy: Quartz (Máy pin - điện tử)
Phong cách: Sang trọng
Mặt kính: Sapphire
Đường kính: 29mm
Chất liệu vỏ: Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD
Độ dày: 4.5mm
Chất liệu dây: Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD
Size dây: 16mm
Độ chịu nước: 30m
Tính năng khác: Mặt số đính 12 viên kim cương tổng cộng 0.081 carat.
Bảo hành chính hãng: 2 năm quốc tế
Màu mặt: Nâu
Bảo hành Duy Anh: 5 năm (đã bao gồm Bảo hành Quốc tế). Thay pin miễn phí trọn đời.
Xuất xứ thương hiệu: Thụy Sỹ
I. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH QUỐC TẾ
II. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH RIÊNG CỦA ĐỒNG HỒ DUY ANH
+ Miễn phí thay linh kiện lần đầu tiên và giảm 50% cho các lần thay kế tiếp